Sunday, September 3, 2023

HUSSAINI ZAMANI

 Duk ƙasar da take da tsayayyen bawan Allah Bahussaine, da al'umma wacce ke ƙoƙarin kwatanta Husainanci (Tashi tsaye a ce wa zalunci da azzalumi kule), toh wannan ƙasar ta na da fata. Allahumah Thabit Aqdamana.


Shareef Haji Bahador


Saturday, September 2, 2023

ZIYARAR MAKWANCIN SHIHIDAN TATTAKI

 DAGA TASKAR SHUHADA




 Shahidanmu   na Yaumu Arbaeen,  shekara bakwai kenan, wanda  gwamna  Ganduje  yasaka  aka kashe a kwanar  Dawaki.

Friday, September 1, 2023

GWARAZANMU SHAHIDANMU








 Cikin hotuna taron tunawa da ranar haihuwan Shahid Muhsin Badamasi wanda ya gudana da yammacin yau Juma'a a makwancin Shahidai dake Darur Rahma Dambo Zaria.......

HUSSAINI ZAMANI

 Duk ƙasar da take da tsayayyen bawan Allah Bahussaine, da al'umma wacce ke ƙoƙarin kwatanta Husainanci (Tashi tsaye a ce wa zalunci da ...